Phòng có: Ghế tình yêu

Squid Home - Mỹ Phước
Đang giảm 10.000 đ
Squid
Giá phòng
199.000 đ/3h
309.000 đ/đêm
Đặt phòng
Pinky Home - Mỹ Phước
Đang giảm 10.000 đ
Pinky
Giá phòng
209.000 đ/3h
329.000 đ/đêm
Đặt phòng
Snowball (Máy chiếu) Home – Bến Ninh Kiều
Đang giảm 10.000 đ
Snowball (Máy chiếu)
Tone trắng kem, có máy chiếu, ghế đọc sách
Giá phòng
209.000 đ/3h
339.000 đ/đêm
Đặt phòng
Honey House
Honey House
Honey House Cần Thơ : Nơi Tình Yêu Thăng Hoa
Giá phòng
209.000 đ/3h
329.000 đ/đêm
Đặt phòng